

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



TAMKO LA ZAWADI NA UKARIMU

(Chini ya kifungu vya 12 (2) cha Sheria na Kanuni ya 6(4))

(Wasilisha nakala mbili. Ambatisha nyaraka zinazohusiana na zawadi/ukarimu, kama zipo)

SEHEMU YA 1

Jina la aliyepokea zawadi :

Cheo/Wadhifa :

Namba ya Kitambulisho cha Taifa :

Jina la Mwajiri :

Jina la aliyetoa zawadi :

Wadhifa/Cheo :

Maelezo ya Zawadi :

Thamani ya zawadi :

Mahali zawadi ilipo :

Tarehe ya kupokea zawadi :

Tarehe ya kutoa Tamko la zawadi :

Tarehe ya kukabidhi zawadi :

Mazingira ambapo zawadi ilitolewa :

Saini ya Mtoa Tamko: Tarehe:

SEHEMU YA II – Kwa matumizi ya Ofisi

Mapendekezo ya Afisa Masuuli:

Abaki nayo/Iwe ya Umma (futa lisilohusika)

.....
.....
.....
.....
.....
.....

.....

Tarehe

Saini

.....

Jina na Cheo cha Afisa Masuuli