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Viongozi 2 6 wapya kuanika mali zao Maadili

Na Zena Chande ya Viongozi wa Umma, Ho- wanatakiwa kuwajibika
noratus Ishengoma, alisema kwa kufuata masharti yote
EKRETARIETI ya Maadi-  mabadiliko hayo yamefanywa  yaliyomo kwenye sheria za
li ya Viongozi wa Umma  na Rais Samia Suluhu Hassan =~ maadili ya umma tangu
imeongeza viongozi 26 kwa mujibu wa kifungucha4  tarehe ya tangazo hilo... nyad-
katika orodha ya viongozi (2) cha sheria ya maadili inay-  hifa zao ni nyeti wanastahili
wanaotambulika kwa mujibu ~ ompa mamlaka yakuongeza,  kutambuliwa kama viongozi
wa sheria, na hivyo kufanya kufuta au kuboresha orodha wa umma,” alisema. -
viongozi wanaotambulika ya viongozi wanaotambulika Orodha mpya ni Makamu
sasa kufikia 62. kwa mujibu wa sheria. wa Pili wa Rais Zanzibar,
Akizungumza na gazeti “Kuna tangazo tumetoa Mkaguzi Mkuu wa Nje,
hili jana, Mkuu wa kitengo cha  kwenye gazeti la Habari- Kamishna Jenerali wa Jeshi
mawasiliano serikalini ofisi ya ~ LEO (gazeti hili, jana), hivyo la Zimamoto na Uokoaji, Ka-
Rais, Sekretarieti ya Maadili viongozi waliotangazwa mishna Jenerali wa Uhami-
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aji na Kamishna Jenerali wa
Mamlaka ya Kudhibiti Dawa
za Kulevya.

Wengine ni Kamanda wa
Usalama Barabarani Mkoa na
Wilaya, Mkuu wa Magereza
Mkoa na Mkuu wa Gereza,
Ofisa katika Jeshi la Zima-
moto na Uokoaji kuanzia cheo
cha Kamishna Msaidizi, Ofisa
katika Idara ya Uhamiaji
kuanzia cheo cha Kamishna
Msaidizi.

-Pia, Msajili, Mrajisi, Naibu
Msajili, Naibu Mrajisi, Msajili
Msaidizi, Mrajisi Msaidizi,
katika Wizara, Idara za Seri-
kali, Taasisi, Shirika, Wakala
wa Serikali, Sekretarieti ya

Mkoa na Mamlaka ya Serikali

za Mitaa.

Aidha, wapo Ofisa
kuanzia cheo cha Kamishna
Msaidizi, katika wizara, Idara
ya Serikali, Taasisi, Shirika la
Umma, Mamlaka na Wakala
wa Serikali,

Naibu Karani wa Baraza
la Mawaziri, Mfamasia Mkuu
wa Serikali, Mkaguzi wa

Ndani Mkuu wa Serikali na
Mkaguzi wa Ndani Mkuu wa
Serikali Msaidizi.

Wengine ni Mganga
Mfawidhi wa Hospitali ya
Kanda, Mkoa, na Wilaya,
Mkurugenzi na Naibu Mku-
rugenzi wa Mashtaka, Mkuu
wa Mashtaka wa Mkoa,
Mwendesha Mashfaka wa
Wilaya, Kabidhi Wasii Mkuu
na Naibu Kabidhi Wasii
Mkuu, Ofisa Madini Mkazi,
Msuluhishi na Muamuzi
katika Tume ya Usuluhishina
Uamuzi.

Alitaja viongozi wen-
gine kuwa ni Mwenyekiti
na Mjumbe katika Bodi ya
Wakurugenzi, Bodi ya Wad-
hamini au Bodi ya Ushauri
ya Wizara, Mpiga Picha wa
Rais, Naibu Mnikulu, Katibu
Msaidizi binafsi wa Rais,
Mkuu wa Takukuru wa Mkoa
na Mkuu wa Takukuru wa
Wilaya, Mtendaji Mkuu wa
Mahakama, Mtendaji wa
Mahakama ya Rufani na Ma-
hakama Kuu, Wakili Mkuu

wa Serikali na Naibu Wakili
Mkuu wa Serikali.

Sekretarieti ya Maadili ya
Viongozi wa Umma ilifanya
marekebisho ya Sheria ya
Maadili ya Viongozi wa
Umma Namba 13 ya mwaka
1995 kwa lengo la kuboresha
kifungu cha 4 chenye orodha
ya Viongozi wanaowajibika
na Sheria ya Maadili ya Vion-
gozi wa umma.

Kwa mujibu wa Sekreta-
rieti hiyo, dhumuni kubwa
la kubadili sheria hiyo ni
baada ya kubaini kuwa wapo
watumishi kutoka Taasisi
mbalimbali za Umma na bin-
afsi ambao ni Viongozi lakini
hawajatajwa na Sheria hiyo
jambo linalowafanya kuto-

- husika kabisa na sheria hiyo

Kwa mujibu wa sheria
ya Maadili ya Viongozi wa
Umma Viongozi wote wa
Umma wanatakiwa kujaza
Fomu ya Tamko la Mali na
Madeni na kuiwasilisha kwa
Mwenyekiti wa Tume si zaidi
ya Desemba 31, mwaka 2021.
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